HALMASHAURI YA WILAYA YA MALINYI

MUHTASARI WA KIKAO CHA KAWAIDA CHA KAMATI YA FEDHA, UONGOZI NA
MIPANGO KILICHOFANYIKA TAREHE 17/11/2021 KATIKA UKUMBI WA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MALIYI
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Wajumbe waliohudhuria:

Mh. Pius Mwelase
Mh. Said Tira

Mh. Severus A. Kamguna

Mh. Editha A. Makumba

Mh. Bonaveture Kiwanga

Mh. Jane Komba

Mh. Lucas Mgomahenga

Mwenyekiti HW

Diwani Kata ya Malinyi
Diwani Kata ya Igawa

D/VIM Ngoheranga

Diwani Kata ya Kilosampepo
Diwani Kata ya Mtimbira
Diwani Kata ya Sofi

WAKUU WA IDARA NA WAGENI WAALIKWA:

JoanFaith Kataraia
George Lazaro
Simon Nkwabi
Sarah Kibona
Joseph C.Nyange
Hermina Mbele
Feddy Munyaga
Seuri Laizer

Emil Kalanga

10 Absalom Gepson
11 Tumaini Bwire

12 Omary Seif

13 Gabriel Masejo

14 Dr. Aziz Keto

15 Ntuli Mwakabungu
16 Linda Marandu

17 Lewis Mcharo

18 Christina C.Chacha
19 Deus Nyoni

20. Sylivia Lusumo
20 Christina C. Sulley

1.03 SEKRETARIETI

Mkurugenzi Mtendaji (W)

K/Mkuu wa |dara ya U/Utawala
K/Mkuu wa Idara ya U/Zimamoto
K/Mkuu wa ldara ya Fedha na Biashara
K/Mkuu wa Idara ya K/U/Ushirika (W)
K/Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA
Mkuu wa idara ya Ardhi na Maliasili
K/Mkuu kitengo cha Sheria

Mkuu wa Kitengo cha uchaguzi

Mkuu wa ldara ya Mifugo na Uvuvi
K/Mkuu wa Kitengo cha Nyuki
KMkuu wa Idara ya M/Jamii

K/Mkuu Kitengo cha Manunuzi
K/Mganga Mkuu (W)

Mkuu wa Idara ya E/Sekondari

Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
K/Mkuu wa Kitengo Ukaguzi wa Ndani
Mkuu wa Idara ya Mazingira

Mkuu wa ldara ya Mipango

Mratibu wa TASAF

Kaimu Katibu TSC
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Mwandishi wa vikao

1. Issa Matanda o .
Mwandishi wa vikao

2. Kimwana Mwatawala

KUMB.NA. 01/11/2021: KUFUNGUA KIKAQ N
Katibu aliwakaribisha wajumbe katika kikao na kumtaarifu Mwenyekiti kuwa akidi imetimia

hivyo afungue kikao. Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa mahudhurio mazu i na
kuwataka kuwa huru katika kuhoji na kupata majibu yaliyo sahihi.
‘wenyekiti alifungua kikao saa 05:20 asubuhi.

KUMB.NA. 02/11/2021: KUTHIBITISHA AGENDA

Awenyekiti aliwaongoza wajumbe kupitia agenda na kuzithibitisha, ~wajumbe
walizithibitisha agenda zifuatazo zijadiliwe katika kikao.

1. Kufungua kikao

Kuthibitisha agenda

Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa kikao cha tarehe 20/10/2021
Yatokanayo na kikao cha tarehe 20/10/2021
Taarifa ya Mapato na Matumizi mwezi Oktoba,2021
Taarifa za kiutumishi
Taarifa ya mapokezi ya Fedha za ujenzi wa Madarasa 44 Elimu Msingi kutoka
Serikali Kuu.
8. Mengineyo
9. Kufunga kikao.
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KUMB.NA.03/11/2021: KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA KIKAO CHA
TAREHE 20/10/2021

VWajumbe waliusoma muhtasari wa kikao cha tarehe 20/10/2021 kilichopita na kuridhia
Katibu na Mwenyekiti kusaini.

KUMB.NA.04/11/2021: YATOKANAYO NA KIKAO CHA TAREHE 20/10/2021

Suzla la kumpata mkusanya ushuru kivuko cha Ngombo Mto Mnyera, suala hili
limetekelezwa na taarifa imetolewa.

AGIZO TENA

Sualz la kukatia Bima mtambo wa Shindilia la Halmashauri, mtaalamu ameenda Ulanga
kushughulikia suala la malipo.

Wuhusu kununuliwa viti getini Luvili, viti 8 vilinunuliwa na vipo katika eneo husika
vinatumika.



MAJADILIANO

Divygni wa Kata ya Malinyi alitaka kujua kama taratibu zote zimefuatwa na pia alitaka
majina yote ya watu walioomba nafasi ya ukusanyaji ushuru wa kivuko yawasilishwe
mbele ya kikao.

:I;:r V\;a I'dara‘ya Utumishi alieleza kuwa huo ni mchakato wa kitaalamu umepitia hatua
o im al'l hadi lfumpata aliyeshinda. Kuwasilisha majina yote ni kuanza mchakato upya
Yo siyo kazi ya kamati ni kazi ya Bodi ya Ajira. Alimthibitishia mjumbe kuwa kazi hii

Imefanywa kwa uwazi na ikihudhuriwa na viongozi toka mkoani.

Wajumbe walijadili kwa kina na kubaini kuwa kazi ilifanyika kwa uwazi, hivyo walikubaliana
kwa pamoja kuipokea na kuipitisha taarifa ya mchakato wa kumpata mkusanya ushuru wa

kivuko cha mto Mnyera na Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira.

KUMB.NA.07/11/2021: TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA ZA UJENZI WA
MADARASA 44 ELIMU MSINGI KUTOKA SERIKALI KUU

Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi aliwasilisha taarifa ya mapokezi ya fedha jumla ya Tsh
880,000,000/= kwa ajili ya ujenzi wa madarasa 44 katika shule shikizi 11 za msingi. Aidha
taarifa ilionesha wakandarasi wawili wamepatikana wa kujenga madarasa hayo ambao ni

1. Mhandisi Ernest E. Elvica madarasa 15 katika vituo Shikizi (Salatogo, lumbanga na

Kitiliwele)
2. Mhandisi Joram Shabani Kiongo madarasa 29 ya shule shikizi za Madega B,

Salamiti, Njasa, Mwambike, Mkanga, Ifugira Likea na Luvili.

Wajumbe waliipiia taarifa hiyo na kuijadili.
Wajumbe walisema kuwa hawajashirikishwa kwenye mchakato huu wa kuwapata
wakandarasi watakaojenga madarasa hayo pia hawatambui kamati teule iliyopo kwani

hawana taarifa yeyote kutoka Ofisi ya Mkurugenzi.
Baada ya majadiliano ya mda mrefu wajumbe waliagiza mchakato wa kuwapata
wakandarasi urudiwe na kwa kuwa muda hautoshi kiitishwe kikao cha dharura kujadili

kuwapata wakandarasi hao.
KUMB.NA.08/11/2021: MENGINEYO

Mjumbe kutoka kata ya Igawa aliomba kubadilishwa kwa mtendaji wa Kijiji aitwaye Faya
kwani amekuwa ni kikwazo katika utekelezaji wa majukumu yake.

Mjumbe huyo pia alizungumzia suala la uhamisho wa mwalimu wa sayansi kutoka shule
ya sekondari Igawa na hakuna mwalimu aliyepelekwa kuziba nafasi hiyo.



Ali-endelea kueleza kuwa mwalimu aliyepangiwa kwenda kuziba nafasi hiyo Mkuu wa
Wilaya Ndugu Mathayo Masele inasemekana amemkataza kwenda kuripoti shuleni Igawa

hali iliyopelekea waanafunzi kutofundishwa s0mo la Fizikia.

Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari alijibu kuwa utaratibu wa uhamisho uko palepale na

asipotekeleza Ofisi ya TSC itachukua hatua za kinidnamu dhidi yake.

aliyekuwa mtumishi wa Halmashauri

Mjumbe kutoka kata ya Malinyi alizungumzia suala la
kama hana sifa aandikiwe barua ili

ya Malinyi Ndugu Jane Tiamaru arudishwe kazini na
ajulishwe.

KUMB.NA.09/11/2021: KUFUNGA KIKAO

ya mawazo kisha alifunga kikao saa

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa michango yao
08:20 mchana.
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